JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO

4/07/2022
TANGAZO XXXXXXXX TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KAKONKO ANAWATANGAZIA WATUMISHI
WOTE PAMOJA NA  WAZABUNI WANAODAI
HALMASHAURI KUWA KUTAKUWA NA UHAKIKI WA
MADENI KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022.

7OEZ!l HIl LINAANZA TAREHE 4/07/2022 SAA 2:00
ASUBUHI HADI 08/07/2022 SAA 10:00 JIONI MAKAO
MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA KAKONKO.

FIKA NA VIAMBATA VYAKO VYOTE MUHIMU
VITAKAVYOKUSAIDIA KURAHISHISHA ZOEZI HILO LA

UHAKIKI WA MADENI.
NGAZO HIl MJULISHE NA MWENZAKO.

UKISOMA TA
NB: TANGAZO HIl LINAFUTA TANGAZO LA TEREHE
28/06/2022.
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Tarche 23 agosti 2022
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