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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OR-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO

TAARIFA KWA UMMA

TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHILINGI BILIONI 1,457,800,000/=
(ZA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA SHULE ZA MSINGI KUPITIA MRADI WA BOOST.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko anawatangazia Wananchi
na Wakazi wa Wilaya ya Kakonko kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko Mkoa wa
Kigoma imepokea kiasi cha fedha Tshs.1,457,800,000/= (Bilioni Moja Milioni mia nne
hamsini na saba na laki nane tu) kutoka Serikali kuu. Fedha hizi ni kwa ajili ya ujenzi
wa miundombinu ya Shule za Msingi za msingi na awali, ujenzi wa matundu ya vyoo
pamoja na nyumba za Walimu kupitia mradi wa BOOST katika Shule 8 (nane) za msingi
za Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko kama inavyoonekana katika jedwali;

NA. | JINA LA SHULE

KATA

MRADI
UTAKAOTEKELEZWA

KIASI CHA

FEDHA

1. | KAZILAMIHUNDA

KASANDA

Ujenzi wa Shule Mpya
katika  Kijiji cha
Kazilamihunda.

361,500,000/=

2. | NYAMTUKUZA

NYAMTUKUZA

Ujenzi wa Shule Mpya
katika  Kijiji cha
Nyamtukuza.

361,500,000/=

GWARAMA

GWARAMA

Ujenzi wa Vyumba 4 vya
Madarasa, Matundu 3 ya
Vyoo na Ujenzi wa
Vyumba 2 vya Madarasa
ya mfano Elimu ya Awali.

828,600,000/=

BUKURILO

GWANUMPU

Ujenzi wa Vyumba 4 vya
Madarasa na Matundu 3
ya Vyoo.

110,600,000/=

KIGARAMA

KIZIGUZIGU

Ujenzi wa Vyumba 4 vya
Madarasa na Matundu 3
ya Vyoo.

110,600,000/=
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6. | NYAMWIRONGE | NYAMTUKUZA | Ujenzi wa Vyumba 4 vya | 110,600,000/=
Madarasa na Matundu 3
ya Vyoo.
KAVUNGWE NYAMTUKUZA | Ujenzi wa Vyumba 4 vya | 110,600,000/=
iR Madarasa na Matundu 3
ya Vyoo.
8. NYAKIVYIRU GWARAMA Ujenzi wa Nyumba 1 ya | 110.000,000/=
Walimu.
JUMLA YA FEDHA 1,457,800,000/=

Utekelezaji wa Mradi wa BOOST unatarajia kuboresha kiwango cha Elimu na kutoa
fursa za upatikanaji wa Elimu kwa Watoto wa Elimu ya Awali na Msingi sambamba na
uboreshaji wa miundombinu ya Shule za Msingi Tanzania Bara.

NDAKI S. ﬁHULI

MKURUGENZI MTENDAJI

Imetolewa na;

HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO.
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