



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Tarehe: 07 Septemba, 2023.

**TAARIFA KWA UMMA**

**MAPOKEZI YA FEDHA 4,738,364,021.64 KUTOKA SERIKALI KUU KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko Ndugu **NDAKI STEPHANO MHULI** anapenda kuutaarifu umma kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko imepokea fedha kutoka Serikali kuu kiasi cha bilioni nne milioni mia saba thelathini na nane laki tatu sitini na nne na shilingi ishirini na moja na senti sitini na nne tu (**Tsh 4,738,364,021.64**) kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa mchanganuo ufuatao;

NA.	JINA LA MRADI	KIASI CHA FEDHA
1.	UKAMILISHAJI WA ZAHANATI ZA LUHURU NA RUSENGA	100,000,000.00
2.	UJENZI WA MATUNDU YA VYOO KATIKA SHULE YA MSINGI KAGONDO.	28,000,000.00
3.	UKARABATI WA VYUMBA VYA MADARASA KATIKA SHULE ZA MSINGI KONGWE BUKIRILO, CHERABURO, GWARAMA, ILELA, KAKONKO, KASUGA, KIHOGAZI, MAALENGA NA NYAKAYENZI.	180,000,000.00
4.	UKAMILISHAJI WA MAJENGO YA OFISI ZA HALMASHAURI	1,000,000,000.00
5.	UJENZI WA STENDI YA MABASI	1,220,364,021.64
6.	NYUMBA YA MKURUGENZI MTENDAJI	180,000,000.00
7.	NYUMBA ZA WAKUU WA DIVISHENI 8	640,000,000.00
8.	UJENZI WA JENGO LA UPASUAJI, MOCHWARI NA NJIA ZA KUUNGANISHA MAJENGO "WALKWAYS" HOSPITALI YA WILAYA	800,000,000.00
9.	UNUNUZI WA VIFAA TIBA VITUO VYA AFYA MUGUNZU NA NYAKIYOBE	300,000,000.00
10.	UNUNUZI WA VIFAA TIBA KWA AJILI YA ZAHANATI 2 ZA LUHURU NA RUSENGA	100,000,000.00
11.	UNUNUZI WA GARI LA OFISI	190,000,000.00
	<b>JUMLA KUU</b>	<b>4,738,364,021.64</b>

Aidha Mkurugenzi Mtendaji anapenda kuishukuru Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa **DR. SAMIA SULUHU HASSAN** kwa namna ambavyo imeendelea kutoa fedha nyingi za utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo katika Wilaya ya Kakonko.

**IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO.**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KAKONKO**

Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko Barua Pepe: ded@kakonko.tz S.L.P 03, KAKONKO