



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO



Tarehe: 12 Septemba, 2023.

### TAARIFA KWA UMMA

#### **MTIHANI WA DARASA LA SABA MWAKA 2023.**

Wanafunzi wa darasa la saba nchini kote Tanzania wanatarajia kuanza mtihani wa kumaliza elimu ya msingi siku ya **Jumatano ya Tarehe 13 Septemba 2023** na kumaliza siku ya **Alhamisi ya Tarehe ya 14 Septemba 2023**.

Katika Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko jumla ya watahiniwa **4590** wa darasa la saba wataungana na wenzao nchini kote kufanya mtihani wa kumaliza elimu ya msingi kwa mwaka 2023.

Kati ya watahiniwa hao **Wavulana ni 2215** na **wasichana ni 2375** sawa na mikondo 203 katika shule 63 za serikali.

Uongozi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko unawatakiwa kila la kheri watahiniwa wote wa darasa la saba 2023 katika mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi na kuwaombea wafanye vyema pia wazingatie taratibu na kanuni za mtihani.

**IMETOLEWA NA MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KAKONKO**

---

Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko, S.L.P 03, Kakonko  
Barua pepe: [ded@kakonkodc.go.tz](mailto:ded@kakonkodc.go.tz), Simu Na. +255(028)2988881, Nukushi: +255(028)2988881  
Tovuti: [www.kakonkodc.go.tz](http://www.kakonkodc.go.tz)